SENFLY T47 Premium na Jump Starter para sa Kotse, 1000A, 12V, Portable na Battery Booster para sa Gas at Diesel na Engine na hanggang 6.0L.
- PAGLALARAWAN
- Mga detalye
- Mga Aplikasyon
- Mga Kalamangan
- Mga Madalas Itanong
- Mga Inirerekomendang Produkto
PAGLALARAWAN
Ang SENFLY T47 ay isang 1000A 12V lithium jump starter na sukat para sa mga sasakyan na karaniwang ginagamit ng karamihan sa mga pamilya — mga sedan, crossover, at SUV na may gasoline engine hanggang 6.0L o diesel engine hanggang 3.5L. Nagbibigay ito ng hanggang 28 na jump start bawat singil, nababasa uli sa loob ng 3 oras gamit ang USB-C, at naging pinipiling modelo na sa higit sa 30 bansang eksport. Para sa mga importer, ito ang mababang panganib na pangunahing SKU sa anumang hanay ng jump starter.
Bakit 1000A ang Pinakamainam na Kapasidad?
Kung sobrang maliit, mabigo ang booster sa iisang pagkakataon na tunay na kailangan. Kung sobrang malaki, babayaran ng mga customer ang mga ampere na hindi nila gagamitin kailanman. Ang 1000A peak ay sakop ang 6.0L gasoline at 3.5L diesel engine — ang sentro ng pandaigdigang passenger-car parc — sa isang presyo at timbang na angkop para sa pang-araw-araw na pagdadala. Dahil dito, ang T47 ay naibebenta sa higit sa 30 bansa.
Anim na Kapasidad, Isang Pinagkakatiwalaang Disenyo
Bawat merkado ay may iba't ibang price ceiling. Ang T47 platform ay nag-ooffer ng anim na opsyon ng battery — 29.6, 37, 44.4, 59.2, 74, at 88.8Wh — sa parehong proven housing at gamit ang parehong patented 10-in-1 smart clamps. Itayo ang iyong lineup sa paligid ng isang certification base at isang supply chain.
Handa sa Araw-araw
Ang 12000mAh (44.4WH )na pack ay nagsisilbing QC18W power bank na may dalawang USB output; ang 100-lumen LED ay kumakatawan sa flashlight, SOS, at strobe function. Ang 94-V0 fire-retardant shell at mga top-tier cells ay nagpapanatili ng mataas na safety ratings at mababang return rates.






Mga detalye
| Modelo | T47 |
| KURENTE NG PAGPAPASIMULA | 500A |
| Pinakamataas na kasalukuyang | 1000A |
| Kapasidad | 12000 mAh/44.4 Wh (Mataas-na-paglabas na Lithium-ion) |
| LED ilaw | Paggawa ng Liwanag/SOS/Strobe |
| Klip ng Kable para sa Pagpapasimula | Nakapatent na Ultra Smart na Clip (walang spark/mali ang Polarity, atbp. 10 sa 1) |
| OUTPUT #1 | USB-A: 5 V/2.1 A|5 V/3 A|9 V/2 A|12 V/1.5 A |
| OUTPUT #2 | USB-A: 5V/2.1A |
| OUTPUT #3 | / |
| Input | USB-C QC18W (Kumpletong pag-charge sa loob ng 3 oras) |
| Air Compressor | / |
| Temperatura ng Operasyon | -20°C hanggang 60°C (-4°F hanggang 140°F) |
| Materyales ng pabahay | shell na may Mataas na Antisipang Pagkasunog (94-V0) at Panlaban sa Paggamit |
| Sukat | 186.9*86.6*39.1 mm |
| Mga Pribilehiyong Puwede Mong I-customize | 29.6Wh|37Wh|44.4Wh|59.2Wh|74Wh|88.8Wh |
Mga Aplikasyon
● Mga family sedan at crossover — ang default fit para sa mga engine na 6.0L pababa.
● Mga may-ari ng SUV — tiyak na pag-start para sa mid-size SUV nang hindi kailangang magbayad ng flagship pricing.
● Mga sambahayan na may maraming kotse — ang 28 na pag-start bawat charge ay sapat para sa lahat ng kanilang sasakyan.
● Mga biyahe sa taglamig — maaasahang cranking mula sa -20°C hanggang 60°C.
● Mga drayber ng ride-share at taxi — araw-araw na dependibilidad kasama ang mabilis na USB-C top-ups.
● Retail core SKU — anim na capacity tiers para sa bawat shelf price point.
Mga Kalamangan
1. Ang 1000A na sweet spot: sumasaklaw sa 6.0L na gasolina / 3.5L na diesel — ang karamihan ng mga sasakyang pangpasahero sa daan.
2. Napatunayan na sa merkado sa higit sa 30 na bansa; ang SKU na may mababang panganib para sa mga bagong importer.
3. Anim na kapasidad ng baterya sa isang platform (29.6–88.8Wh) para sa buong saklaw ng presyo.
4. Nakapag-patente na 10-in-1 na smart clamps; dalawang hakbang na pagpapatakbo kasama ang awtomatikong alarm sa error.
5. QC18W USB-C na pagre-recharge sa loob ng 3 oras; dalawang USB output para sa mga device.
6. Shell na may anti-sunog na katangian (94-V0); nangungunang klase ng cell para sa mas malakas na discharge at kaligtasan.
7. Manipis na katawan na may sukat na 186.9×86.6×39.1mm — madaling ilagay sa glove-box.
Mga Madalas Itanong
T: Anong mga engine ang kayang i-jump-start ng 1000A jump starter?
S: Ang T47 ay naka-rate para sa mga gasoline engine hanggang 6.0L at mga diesel engine hanggang 3.5L — sumasaklaw sa karamihan ng mga sedan, crossover, at mid-size SUV. Para sa mga sasakyan na may 8.0L-class na engine o para sa madalas na heavy use, tingnan ang aming 1600A na modelo.
T: Mabuting unang SKU ba ang T47 para sa isang bagong importer?
S: Ito ang pinakakaraniwang inirerekomenda naming simula: napatunayan na sa higit sa 30 na bansa, anim na opsyon ng kapasidad para sa fleksibilidad sa presyo, at isang matured na supply chain na sumusuporta sa parehong trial orders at scale-up.
Tanong: Ilan ang bilang ng mga pagpapatakbo bawat singil?
Sagot: Hanggang 28 sa karaniwang kondisyon, depende sa kalagayan ng sasakyan, laki ng makina, at temperatura. Ang buong pagpapasingil ay tumatagal ng humigit-kumulang tatlong oras gamit ang USB-C.
Tanong: Ano ang pagkakaiba ng T47 at T46?
Sagot: Parehong nasa 1000A class at parehong may pangunahing pagganap; ang pagkakaiba nila ay nasa disenyo para sa industriya at saklaw ng mga opsyon sa kapasidad (ang T47 ay nag-aalok ng hanggang 88.8Wh). Maraming bumibili ang nag-iimbak ng pareho upang tugunan ang iba’t ibang istilo ng channel—tanungin kami para sa isang side-by-side na quote.
1. Paano ko malalaman kung anong mga teknikal na katangian ng produkto ang kailangan ko?
Una, kumpirmahin ang displacement ng engine ng iyong sasakyan o ng pangunahing grupo ng iyong mga customer. Sa pangkalahatan, ang mga sasakyan na may mas mataas na displacement ay nangangailangan ng mas malaking starting current, at ang kapasidad ng baterya ay positibong nauugnay sa starting current. Tandaan din na ang mga lithium battery ay nababawasan ang kanilang aktibidad sa malamig na kapaligiran; kaya, sa mga malamig na rehiyon, kahit para sa mga sasakyan na may maliit na displacement, pinakamabuti pa ring gamitin ang isang starting power supply na may mas malaking kapasidad.
2. Bakit ang ilang mga tagagawa ay nag-ofer ng kapansin-pansin na mas malalaking kapasidad ng baterya at mas mataas na pasimulang kasalukuyan para sa parehong sukat ng produkto?
Kailangan ninyong malaman na ang kasalukuyang global na teknolohiya ng baterya ay nananatiling binibigyang-prioridad ang density ng enerhiya kaugnay ng dami at timbang ng baterya. Kung ang produkto na natatanggap ninyo ay may abnormally mataas na peak current o kapasidad, maging alerto dahil maaaring ito ay pandaraya. Nakatuon kami sa pagbibigay ng tunay at de-kalidad na mga produkto sa aming mga customer; ito ang aming pangunahing prinsipyo.
3. Anong uri ng patakaran sa after-sales ang aming ino-ofer?
Nag-o-ofer kami ng dalawang magkaibang patakaran sa after-sales upang tugma sa inyong mga pangangailangan: 1. Nagbibigay kami ng tiyak na porsyento ng dagdag na mga produkto sa bawat order para ma-replace ninyo ang mga produkto ng inyong mga customer; 2. Nag-o-ofer kami ng 1-2 taong guarantee sa after-sales. Sa panahong ito, kailangan ninyong kumuha ng mga nasirang produkto at ipadala ang mga ito pabalik sa pabrika para suriin ng aming mga teknisyan. Kung ang pinsala ay hindi dulot ng kamalian ng tao, i-resend namin ang mga produkto kasama ang inyong susunod na order.
4. Ano ang maaari kong i-customize para sa mga produkto?
Nag-aalok kami ng mayamang at flexible na serbisyo sa pag-customize. Para sa mga standard na bersyon ng produkto, maaari mong piliin ang kapasidad ng baterya, kulay ng produkto, pag-print ng logo, custom na panlabas na packaging, mga espesipikasyon ng cable clip, custom na label ng teknikal na detalye ng produkto, at mga manwal sa paggamit. Kung kailangan mo ng mas kompetitibong produkto, maaari mong piliin ang buong serbisyo ng ODM. Nagbibigay kami ng libreng disenyo ng panlabas na anyo at 3D modeling. Kailangan mo lamang bayaran ang karagdagang bayad para sa mold upang makabuo ka ng sariling custom na molded na produkto.
5. Ano ang mga sertipikasyon na suportado ng aming mga produkto?
Ang aming mga produkto ay maaaring sumuporta sa halos anumang sertipikasyon na kailangan mo, tulad ng: CE, FCC, 3C, UKCA, UL, PSE, BIS, RoHS, UN38.3, MSDS, TÜV, atbp.